Together forever
1. Nếu bạn là học sinh 10C1 THPT Đồ Sơn HP hãy đăng ký làm thành viên.
2. Nếu bạn không phải học sinh 10C1 xin vui lòng khai báo thông tin khi đã đăng kí làm thành viên để mọi người có thể biết bạn.
3. Kính mời các thầy cô giáo tham gia diễn đàn
đọc chơi thôi! Navbits_start3
Chân thành cảm ơn!!!
Together forever
1. Nếu bạn là học sinh 10C1 THPT Đồ Sơn HP hãy đăng ký làm thành viên.
2. Nếu bạn không phải học sinh 10C1 xin vui lòng khai báo thông tin khi đã đăng kí làm thành viên để mọi người có thể biết bạn.
3. Kính mời các thầy cô giáo tham gia diễn đàn
đọc chơi thôi! Navbits_start3
Chân thành cảm ơn!!!
Together forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Together forever

Trang ChínhPortal*GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đọc chơi thôi!

Go down 
Tác giảThông điệp
Franxi_112la
member
member
Franxi_112la

Vật phẩm cá nhân
Danh hiệu:

Pet:

đọc chơi thôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: đọc chơi thôi!   đọc chơi thôi! I_icon_minitime08/01/12, 10:48 am

1.Bức tranh tả thực
Hai vợ chồng đi xem triển lãm mỹ thuật. Bà vợ mắt cận thị nặng đứng trước một bức tranh bảo chồng: "Anh xem, cả đời em chưa bao giờ thấy một bức chân dung xấu như thế này"
Ông chồng vội kéo vợ đi chỗ khác, khẽ bảo:

- Không phải tranh đâu, cái gương đấy.

- !!!!!

2.Số điện thoại của Colombus
Hôm nay giờ lịch sử cô giáo chỉ vào ảnh Christopher Columbus hỏi hàng số 1451-1506 bên dưới ảnh có ý nghĩa gì. Con không trả lời được, bị cô giáo phạt viết 100 lần câu: "Christopher Columbus người tìm ra châu Mỹ".

Ông bố nghe vậy tức quá cốc vào trán Billy rồi mắng:

- Mày ngu lắm! Đấy là số mobile của ông ấy, có thế mà cũng không biết, bị phạt là phải rồi.

3.Thư gửi em yêu
Gởi Linh yêu giấu của lòng anh. Anh lúc nào cũng nghĩ đến Thủy và anh rất yêu Loan nhưng lại thích Thắm và không thể quên được Thảo.
Trong giấc mơ, hình bóng của Trang lại hiện về vì Hiền là tất cả của lòng anh. Anh biết mình rất mến Nguyệt nhưng cũng rất thích Yến.Những lúc buồn, hình bóng Quyên lại hiện ra trong đầu anh vì anh biết mình đã lỡ "kết" Hà. Hãy luôn yêu anh như anh yêu em Nga nhé và chúc Kiều luôn vui vẻ vì trong tim anh chỉ có hình bóng Trâm Anh.

4.Tóc vàng hoe làm hướng dẫn viên
Cô hướng dẫn viên xinh đẹp, tóc vàng hoe dẫn một ông khách Mỹ tham quan một vòng ở TP HCM.Đi ngang nhà thờ Đức Bà, khách hỏi: "Chỗ này là gì vậy?".

Tóc vàng hoe toát mồ hôi vì không biết Nhà thờ Đức Bà tiếng Anh là gì nên trả lời đại: "Jesu die here" (Chúa Jesu chết ở đây).

Nghe xong khách choáng váng. Lát sau đi ngang Bảo tàng Chứng tích chiến tranh, ông khách hỏi: "Chỗ này là gì, sao đông người vậy?".

Tóc vàng trả lời: "America (chỉ vào ông khách) and Vietnam (chỉ vào mình) pằng pằng. People die here" (Mọi người chết ở đây).

Ông khách há hốc mồm: "Oh my God!" (Ôi chúa ơi.).

Cuối cùng đi ngang bệnh viện Từ Dũ: "Cô ơi, chỗ này là đâu vậy?".

Nàng lại nhíu mày suy nghĩ: "Men - women, pằng pằng, Baby born here" (Đàn ông và phụ nữ... bọn trẻ sinh ra ở đây).

5.Bài văn tủ

Cô giáo Mèo ú bắt học sinh tả về con vật mình yêu thích nhất. K2000 về bắt một con rận nghiên cứu và tả rất chi tiết, tất nhiên là cô giáo không hài lòng, Cô bắt K2000 làm lại bài văn là hãy tả con chó nhà em.

K2000 làm bài văn như sau: "Nhà em có một con chó, con chó có nhiều lông, đã nhiều lông thì ắt phải có rận, sau đây em xin tả con rận: ....", và chú bắt đầu tả con rận

Cô giáo đọc bài văn, rất bực mình, liền bắt K2000 làm lại lần nữa, lần này là tả con cá.

Hôm sau K2000 nộp bài như sau: "Nhà em có một con cá, con cá sống dưới nước nên nó có nhiều vảy. Nếu nó sống trên cạn chắc hẳn nó sẽ có nhiều lông, đã nhiều lông thì phải có rận, sau đây em xin tả con rận:....".

6.Quảng cáo quá đáng

Một cửa hàng kính thuốc: "Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn. Để bảo vệ cho tâm hồn của bạn, hãy lắp kính vào cửa sổ".

oOo

Một hãng nước hoa Mỹ:

"Sản phẩm nước hoa mới nhất của chúng tôi có hương thơm rất lôi cuốn những người khác giới. Để bảo đảm an toàn cho những người sử dụng, kèm theo mỗi lọ nước hoa có một cuốn sách dạy cách tự vệ và thoát ra khỏi đám đông".

oOo

Thẩm mỹ viện:

"Xin các bạn chớ có tuỳ tiện mà liếc mắt đưa tình với các cô gái xinh đẹp từ mỹ viện của chúng tôi đi ra, hoàn toàn có khả năng cô gái ấy chính là bà ngoại của bạn đấy!". crisp congrat ahaa

đọc chơi thôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang